ലോകത്തിൽ ശരീരത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ദ്വാരങ്ങളുള്ള വ്യക്തിയാണ് എലൈൻ ഡേവിഡ്സൺ. ഇതിന്റെ പേരിൽ ഗിന്നസ് വേൾഡ് റെക്കോർഡ് സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. 2019ലെ കണക്കനുസരിച്ച്, അവർ ശരീരത്തിൽ ഏകദേശം 11,003 ദ്വാരങ്ങൾ ഇട്ടിട്ടുണ്ട്. അതിലെല്ലാം സ്റ്റഡുകളും മോതിരങ്ങളുമുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ സ്കോട്ട്ലൻഡിന്‍റെ തലസ്ഥാനമായ എഡിൻബർഗിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. മുഖം മുഴുവൻ സ്റ്റഡുകൾ കൊണ്ട് മൂടിയിരിക്കുന്നു. മുഖം മാത്രമല്ല, അവരുടെ ശരീരത്തിന്‍റെ സമാനമല്ലാത്ത ഭാഗങ്ങൾ കുറവാണ്. നെറ്റി, താടി, സ്തനങ്ങൾ, കൈകൾ, ജനനേന്ദ്രിയ ഭാഗങ്ങൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ ശരീരത്തിന്‍റെ മിക്കവാറും എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും കുത്തിയിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഇപ്പോഴും മതിയായിട്ടില്ലെന്ന് അവർ പറയുന്നു. 

1997 ലാണ് ആദ്യമായി ശരീരത്തിൽ കുത്തേറ്റത്. ഇടയ്ക്കിടെ പഞ്ച് ചെയ്യുന്നത് തന്നെ വളരെ വേദനാജനകമായ ഒരു സംഭവമാണ്. ചെവിയിൽ കുത്തുന്നതിനുപുറമെ, ആളുകൾ ഇപ്പോൾ മൂക്ക്, നെറ്റി, നാവ് വരെ കുത്തുന്നു. എന്നാൽ ഇത്രയധികം സ്ഥലങ്ങളിൽ കുത്തുന്നത് അപൂർവമായിരിക്കും. അവർ മുഖത്ത് ആഭരണങ്ങൾ ധരിക്കുക മാത്രമല്ല, അത് ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുന്ന മേക്കപ്പ് ധരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. കൂടാതെ, മുടിയിൽ തൂവലുകൾ ധരിക്കുന്നു.