ജോൺപൂർ: പശ്ചിമ ബംഗാളിലെ ബിജ്പൂരിൽ ഹെറോയിൻ വേട്ട. 166 ഗ്രാം ഹെറോയിനുമായി മൂന്ന് പേരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. പോലീസിന് ലഭിച്ച രഹസ്യ വിവരത്തെ തുടർന്ന് ജോൺപൂർ പ്രദേശത്ത് നടത്തിയ റെയ്ഡിലാണ് സംഘം പിടിയിലായത്.

തെരച്ചിലിനിടെ പ്രതികൾ രക്ഷപ്പെടാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും ഇവരെ പിന്തുടർന്ന പൊലീസ് ഇവരുടെ വാഹനം പിടിച്ചെടുത്തു. തുടർന്ന് നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ ഇവരിൽ നിന്ന് 166 ഗ്രാം ഹെറോയിൻ കണ്ടെടുത്തു. കാല ബാബു എന്ന രാജ അൻസാരി (30), യാദവ് എന്ന വാഷിംഗ് അക്രം (24), രാജു സൗ (30) എന്നിവർക്കെതിരെ കൊലപാതകവും കവർച്ചയും ഉൾപ്പെടെ നിരവധി കേസുകൾ നിലവിലുണ്ട്.

നോർത്ത് 24 പർഗാനാസ് ജില്ലയിലെ ജഗദ്ദൽ സ്വദേശികളാണ് മൂന്ന് പ്രതികളും. ഹെറോയിൻ എവിടേക്കാണ് കടത്തുന്നതെന്ന് കണ്ടെത്താൻ അന്വേഷണം നടക്കുകയാണ്. ജൂലൈ 24 ന് അസം പോലീസ് 10 കോടി രൂപയുടെ മയക്കുമരുന്ന് പിടിച്ചെടുക്കുകയും ഒരു സ്ത്രീ ഉൾപ്പെടെ മൂന്ന് പേരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തിരുന്നു.